We Brand Success

WeBrandex Solutions LimitedDar es Salaam · Tanzania · 2026 0%
Ruka hadi maudhui

WeBrandex Solutions Limited

Sera ya Marejesho na Kughairi

Jinsi miradi inavyokubaliwa

Kila mradi huandaliwa kulingana na mteja, kwa hiyo mawanda, bei, ratiba na masharti ya malipo hukubaliwa kwa maandishi kabla kazi kuanza. Marejesho na kughairi hufuata kilichoandikwa kwenye makubaliano hayo.

Vifurushi

Yaliyomo na bei ya kila kifurushi yanaonyeshwa kwenye ukurasa wa kifurushi na kuthibitishwa kwa maandishi unapoagiza.

Ukihitaji kughairi

Tuambie mapema iwezekanavyo kwa simu, WhatsApp au barua pepe. Tutathibitisha kwa maandishi kazi iliyofanyika na kama kuna kinachorejeshwa kulingana na makubaliano yenu.

Maswali

Tumia taarifa za mawasiliano zilizo chini ya tovuti hii.